HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)

Mã SP: 11626

Category: Hub - Switch
Tình trạng: Còn hàng
6,050,000đ
Hotline: 0933.759.392
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

  • ModelHP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)
  • Loại Tranceiver
  • Số cổng1 LC 1000Base-LX port(IEEE 802.3z Type 1000Base-LX), Duplex: full only
  • Tốc độ truyền: 1 Gigabit
  • Hỗ trợ: Up to 550 meters on multimode fiber.
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Giao hàng: Miễn phí phạm vi TPHCM

Learn more about the Hewlett-Packard J4858C

Model

Brand
HP
Model
J4858C

Details

Device Type
SFP (mini-GBIC)
Standards
IEEE 802.3z
Fiber Cable
62.5/125 µm or 50/125 µm (core/cladding) diameter, graded-index, low metal content, multimode fiber optic, complying with ITU-T G.651 and ISO/IEC 793-2 Type A1b or A1a, respectively
Ports
1x LC 1000Base-SX port(IEEE 802.3z Type 1000Base-SX)
Duplex: full only
Max Distance
220 m (62.5 µm core diameter, 160 MHz/km bandwidth) 
275 m (62.5 µm core diameter, 200 MHz/km bandwidth) 
500 m (50 µm core diameter, 400 MHz/km bandwidth) 
550 m (50 µm core diameter, 500 MHz/km bandwidth)
Transfer Rate
1 Gbps

Features

Feature
With one 1000Base-SX port; designed for short-distance (<550 m max.) multimode fiber connectivity

Dimensions & Weight

Dimensions
2.2" x 0.5" x 0.5"
Weight
0.04 lbs.

Package Contents

Package Contents
53884G

Plug Standards

Electrical Outlet Plug Type
Plug Type “A” (USA, Canada, Mexico, Japan)

TRUNG TÂM MỰC IN VÀ MÁY VĂN PHÒNG MINH TRUNG
Email: in[email protected]

Tel: 0933.759.392

Đánh giá
Đánh giá trung bình
0
0 nhận xét
5 star
16 Rất hài lòng
4 star
11 Hài lòng
3 star
2 Bình thường
2 star
0 Dưới trung bình
1 star
0 Thất vọng
Hotline tư vấn: 0933.759.392
Click Đặt Ngay
Max 2500
HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

Mã SP: 11661

10,018,800đ
12,523,500₫
HP 1910-24 Switch (JG538A)

HP 1910-24 Switch (JG538A)

Mã SP: 11660

4,180,000đ
5,291,139₫
HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

Mã SP: 11659

6,512,000đ
7,941,463₫
HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

Mã SP: 11658

3,751,000đ
4,630,864₫
HP 1410-24 Switch (J9663A)

HP 1410-24 Switch (J9663A)

Mã SP: 11657

2,585,000đ
2,872,222₫
Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Mã SP: 11656

1,815,000đ
2,039,326₫
Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Mã SP: 11655

1,236,000đ
1,373,333₫
Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Mã SP: 11654

612,000đ
816,000₫
Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Mã SP: 11653

563,500đ
599,468₫
Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Mã SP: 11652

1,595,000đ
1,733,696₫

Tag:

Tag: Sửa máy in Hồ Chí Minh, Sửa máy in Hà Nội, Sửa máy in Đà Nẵng, Sửa máy in Bình Dương, Sửa máy in Đồng Nai, Sửa máy in Khánh Hòa, Sửa máy in Hải Phòng, Sửa máy in Long An, Sửa máy in Quảng Nam, Sửa máy in Bà Rịa Vũng Tàu, Sửa máy in Đắk Lắk, Sửa máy in Cần Thơ, Sửa máy in Bình Thuận, Sửa máy in Lâm Đồng, Sửa máy in Thừa Thiên Huế, Sửa máy in Kiên Giang, Sửa máy in Bắc Ninh, Sửa máy in Quảng Ninh, Sửa máy in Thanh Hóa, Sửa máy in Nghệ An, Sửa máy in Hải Dương, Sửa máy in Gia Lai, Sửa máy in Bình Phước, Sửa máy in Hưng Yên, Sửa máy in Bình Định, Sửa máy in Tiền Giang, Sửa máy in Thái Bình, Sửa máy in Bắc Giang, Sửa máy in Hòa Bình, Sửa máy in An Giang, Sửa máy in Vĩnh Phúc, Sửa máy in Tây Ninh, Sửa máy in Thái Nguyên, Sửa máy in Lào Cai, Sửa máy in Nam Định, Sửa máy in Quảng Ngãi, Sửa máy in Bến Tre, Sửa máy in Đắk Nông, Sửa máy in Cà Mau, Sửa máy in Vĩnh Long, Sửa máy in Ninh Bình, Sửa máy in Phú Thọ, Sửa máy in Ninh Thuận, Sửa máy in Phú Yên, Sửa máy in Hà Nam, Sửa máy in Hà Tĩnh, Sửa máy in Đồng Tháp, Sửa máy in Sóc Trăng, Sửa máy in Kon Tum, Sửa máy in Quảng Bình, Sửa máy in Quảng Trị, Sửa máy in Trà Vinh, Sửa máy in Hậu Giang, Sửa máy in Sơn La, Sửa máy in Bạc Liêu, Sửa máy in Yên Bái, Sửa máy in Tuyên Quang, Sửa máy in Điện Biên, Sửa máy in Lai Châu, Sửa máy in Lạng Sơn, Sửa máy in Hà Giang, Sửa máy in Bắc Kạn, Sửa máy in Cao Bằng,

Back to top